REST UI (8.x-1.14) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Path
fil: Landas

en: Permissions
fil: Mga pahintulot

en: Web services
fil: Mga serbisyo ng web
