REST UI (8.x-1.16) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Edit
ta: மாற்று

en: Path
ta: பாதை

en: Method
ta: முறை

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Web services
ta: வலை சேவைகள்

en: Resource
ta: வளம்
