REST UI (8.x-1.20) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Disable
ta: செயலற்றதாக்குக

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Path
ta: பா​தை
