REST UI (8.x-1.9) - en to te translation catalogue (6 entries)

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Description
te: వివరణ

en: Enable
te: చేతనించు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Edit
te: మార్చు
