Revision Purgatory (1.0.0-beta3) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Revision ID
ta: பதிப்பு குறியெண்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -
