Reverse Reference (revref) (1.0.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Language
ta: மொழி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: View
ta: பார்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை

en: Reference method
ta: குறிப்பு முறை
