Rigel (6.0.0) - en to cy translation catalogue (40 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Save configuration
cy: Cadw ffurfweddiad

en: Delete
cy: Dileu

en: Content
cy: Cynnwys

en: List
cy: Rhestr

en: Confirm
cy: Cadarnhau

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Remove
cy: Symud

en: Download
cy: Lawrlwytho

en: Edit
cy: Golygu

en: Search
cy: Chwilio

en: Reset
cy: Ailosod

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Import
cy: Mewnfudo

en: Export
cy: Allfudo

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Save
cy: Cadw

en: Help
cy: Cymorth

en: Update
cy: Diweddaru

en: Add
cy: Ychwanegu

en: Upload
cy: Llwytho i fyny

en: Configure
cy: Ffurfweddu

en: Create
cy: Creu

en: Footer
cy: Troedyn

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Start
cy: Dechrau

en: Navigation
cy: Mordwyo

en: Log in
cy: Mewngofnodi

en: Uninstall
cy: Dad-osod

en: Close
cy: Yn agos

en: Log out
cy: Allgofnodi

en: Attach
cy: Atodi

en: Apply
cy: Ceisio

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf

en: Footer options
cy: Dewisadau troedyn

en: Page top
cy: Brig y dudalen

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen
