Rigel (6.0.0) - en to fil translation catalogue (37 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Approve
fil: Aprubahan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Content
fil: Nilalaman

en: List
fil: Listahan

en: Confirm
fil: Kumpirmahin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Import
fil: Angkatin

en: Export
fil: Luwasin

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Help
fil: Tulong

en: Update
fil: Gawing bago

en: Add
fil: Idagdag

en: Configure
fil: Ayusin

en: Footer
fil: Paanan

en: Filter
fil: Salain

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: Log in
fil: Lumagda

en: Uninstall
fil: Alisin

en: Install
fil: Ilagay

en: Log out
fil: Umalis sa pagkalagda

en: Attach
fil: Angkatin

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin

en: Top Bar
fil: Pang-ibabaw na baras
