Rigel (7.0.5) - en to ta translation catalogue (63 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Approve
ta: ஊர்ஜிதம் செய்

en: Delete
ta: அழி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Add
ta: சேர்

en: Manage
ta: நிர்வகிக்கவும்

en: Refresh
ta: புதுப்பி

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Page
ta: பக்கம்

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: next
ta: அடுத்தது

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Log in
ta: உள்நுழை

en: Uninstall
ta: கழற்றல்

en: Install
ta: நிறுவுக

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Close
ta: மூடு

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Log out
ta: வெளியேறு

en: Attach
ta: இணை

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Copy
ta: நகல்

en: Add another item
ta: அடுத்த பொருளை இணை

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Search form
ta: தேடல் படிவம்

en: Powered by Drupal
ta: ட்ரூபால் சக்தி கொடுக்கிறது

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: Add effect
ta: விளைவு சேர்க்க

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Footer background
ta: கீழ்ப்பகுதி பின்பக்கம்

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி
