Rivet (1.0.0-alpha2) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Content
fil: Nilalaman

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Help
fil: Tulong

en: Updated
fil: Nabago

en: Site name
fil: Pangalan ng sityo

en: Medium
fil: Katamtaman

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Featured
fil: Itinatampok

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina
