Rivet (1.0.1) - en to cy translation catalogue (19 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Content
cy: Cynnwys

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Help
cy: Cymorth

en: Small
cy: Bach

en: Large
cy: Mawr

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Page
cy: Tudalen

en: Site name
cy: Enw'r safle

en: Medium
cy: Canolig

en: Current
cy: Cyfredol

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf

en: Footer options
cy: Dewisadau troedyn

en: Page top
cy: Brig y dudalen

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen
