Rivet (1.1.3) - en to ta translation catalogue (28 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Small
ta: சிறியது

en: Large
ta: பெரியது

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Page
ta: பக்கம்

en: Site name
ta: தள பெயர்

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Current
ta: தற்சமய

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: New
ta: புதிய

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: Featured
ta: சிறப்பானவை

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Site under maintenance
ta: தளம் பழுதீர்ப்பு பணியில் உள்ளது

en: Text Formats
ta: எழுத்து வடிவங்கள்
