RNG - Events and Registrations (8.x-1.5-alpha1) - en to fil translation catalogue (26 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Status
fil: Kalagayan

en: Register
fil: Magrehistro

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Groups
fil: Mga grupo

en: Type
fil: Uri

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Update
fil: Gawing bago

en: View
fil: Tingnan

en: Updated
fil: Nabago

en: Created
fil: Inilikha

en: Active
fil: Aktibo

en: Roles
fil: Mga papel

en: active
fil: aktibo

en: System
fil: Sistema

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon

en: People
fil: Mga tao
