Dropsolid Rocketship Core (5.0.0-alpha19) - en to th translation catalogue (67 entries)

en: tags
th: คำสำคัญ

en: Forms
th: ฟอร์ม

en: Title
th: หัวข้อ

en: Save configuration
th: บันทึกค่า

en: Delete
th: ลบ

en: Value
th: ค่า

en: Email address
th: ที่อยู่อีเมล

en: Description
th: คำอธิบาย

en: Action
th: แอคชั่น

en: Overview
th: ภาพรวม

en: all
th: ทั้งหมด

en: File
th: ไฟล์

en: Edit
th: แก้ไข

en: Date
th: วันที่

en: Search
th: ค้นหา

en: Message
th: ข้อความ

en: - None -
th: - ไม่มี -

en: Weight
th: น้ำหนัก

en: Settings
th: ตั้งค่า

en: Label
th: ป้ายชื่อ

en: Small
th: เล็ก

en: View
th: ดู

en: Text
th: ข้อความ

en: Before
th: ก่อน

en: After
th: หลัง

en: Email
th: อีเมล

en: Contact
th: ติดต่อ

en: Created
th: สร้างเมื่อ

en: Open link in new window
th: เปิดลิงค์ในหน้าต่างใหม่

en: All
th: ทั้งหมด

en: Date format
th: รูปแบบวันที่

en: Breadcrumb
th: การแสดงเส้นทาง

en: Custom
th: กำหนดเอง

en: Authored by
th: โพสต์โดย

en: Phone
th: โทรศัพท์

en: Company
th: บริษัท

en: First name
th: ชื่อ

en: Last name
th: นามสกุล

en: Link text
th: ลิงค์ข้อความ

en: Maximum length
th: ความยาวสูงสุด

en: Size of textfield
th: ขนาดช่องข้อความ

en: Front page
th: หน้าแรก

en: Your message has been sent.
th: ข้อความของคุณถูกส่งเรียบร้อยแล้ว

en: Superscript
th: ตัวยก

en: Changed
th: เปลี่ยน

en: Bold
th: ตัวหนา

en: Italic
th: ตัวเอียง

en: Global
th: ส่วนกลาง

en: Subscript
th: ตัวห้อย

en: Pager
th: ตัวเปลี่ยนหน้า

en: More link
th: เชื่อมโยงเพิ่มเติม

en: Machine name
th: ชื่อสำหรับอ้างอิง

en: Underline
th: ขีดเส้นใต้

en: About
th: เกี่ยวกับ

en: Add @type
th: เพิ่ม @type

en: Horizontal rule
th: กฎแนวนอน

en: Publishing status
th: สถานะการเผยแพร่

en: Strong
th: ดีมาก

en: « First
th: « first

en: Last »
th: last »

en: Text format
th: รูปแบบข้อความ

en: Image style
th: ลักษณะของรูป

en: Nothing
th: ไม่มีอะไร

en: Boolean value
th: ค่าของBoolean

en: Trim link text length
th: ตัดแต่งความยาวของข้อความเชื่อมโยง

en: Leave blank to allow unlimited link text lengths.
th: ปล่อยว่างไว้เพื่อให้ไม่จำกัดการเชื่อมโยงข้อความที่ความยาว

en: Processed text
th: ข้อความ
