Dropsolid Rocketship Core (5.0.0-alpha20) - en to vi translation catalogue (109 entries)

en: tags
vi: thẻ

en: Forms
vi: Các biểu mẫu

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Value
vi: Giá trị

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: Description
vi: Mô tả

en: more
vi: thêm

en: Action
vi: Thao tác

en: Tags
vi: Thẻ

en: Overview
vi: Tổng quan

en: all
vi: tất cả

en: File
vi: Tập tin

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Message
vi: Thông điệp

en: - None -
vi: - Không -

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Image
vi: Ảnh

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Taxonomy term
vi: Từ liệu phân loại

en: Label
vi: Nhãn

en: Preview
vi: Xem trước

en: True
vi: Đúng

en: Small
vi: Nhỏ

en: View
vi: Xem

en: Event
vi: Sự Kiện

en: Text
vi: Văn bản

en: Before
vi: Trước

en: After
vi: Sau

en: User
vi: Người dùng

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Contact
vi: Liên hệ

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Open link in new window
vi: Mở liên kết trong cửa sổ mới

en: All
vi: Tất cả

en: Date format
vi: Định dạng ngày

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Original image
vi: Hình ảnh gốc

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Job
vi: Công việc

en: Company
vi: Công ty

en: First name
vi: Tên

en: Last name
vi: Họ

en: Link text
vi: Văn bản dùng làm liên kết

en: Maximum length
vi: Độ dài tối đa

en: Applications
vi: Ứng dụng

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Default language
vi: Ngôn ngữ mặc định

en: Size of textfield
vi: Kích thước của trường dữ liệu bản văn

en: Time format
vi: Định dạng thời gian

en: Front page
vi: Trang nhất

en: characters
vi: kí tự

en: Your message has been sent.
vi: Thông điệp của bạn đã được gửi đi.

en: Superscript
vi: Chỉ số trên

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Submissions
vi: Các đệ trình

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Bold
vi: In Đậm

en: Event start
vi: Bắt đầu sự kiện

en: Event end
vi: Kế thúc sự kiện

en: Italic
vi: In Nghiêng

en: Global
vi: Chung

en: Subscript
vi: Chỉ số dưới

en: Orange
vi: Da cam

en: Application
vi: Ứng dụng

en: Blockquote
vi: Khối trích dẫn

en: Pager
vi: Phân trang

en: Offset
vi: Độ dịch

en: More link
vi: Liên kết thêm

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Company name
vi: Tên công ty

en: Underline
vi: Gạch chân

en: Ordered list
vi: Danh sách có thứ tự

en: Unordered list
vi: Danh sách không thứ tự

en: About
vi: Giới thiệu

en: Link class
vi: Class liên kết

en: Add @type
vi: Thêm @type

en: Choose
vi: Chọn

en: Link title
vi: Tiêu đề của liên kết

en: Horizontal rule
vi: Đường ngang

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Textarea
vi: Hộp văn bản

en: The maximum length of the field in characters.
vi: Số ký tự tối đa của trường.

en: Strong
vi: Đậm

en: Text format
vi: Định dạng văn bản

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: None (original image)
vi: Không (ảnh gốc)

en: Link image to
vi: Liên kết ảnh tới

en: Image style: @style
vi: Kiểu dáng ảnh: @style

en: Linked to content
vi: Liên kết tới nội dung

en: Linked to file
vi: Liên kết tới tệp tin

en: Nothing
vi: Không có gì

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: Monospace
vi: Đơn cách

en: Maximum Width
vi: Độ rộng tối đa
