Dropsolid Rocketship Core (5.2.3) - en to te translation catalogue (59 entries)

en: Forms
te: ఫారాలు

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Value
te: విలువ

en: Email address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Description
te: వివరణ

en: more
te: మరిన్ని

en: Action
te: చర్య

en: Overview
te: అవలోకనం

en: all
te: అన్నీ

en: File
te: ఫైల్

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Search
te: వెతుకు

en: Message
te: సందేశం

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Weight
te: భారం

en: Image
te: బొమ్మ

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Taxonomy term
te: వర్గీకరణ పదం

en: Label
te: లేబుల్

en: Preview
te: మునుజూపు

en: True
te: సత్యం

en: View
te: చూడు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Before
te: ముందు

en: After
te: తరువాత

en: User
te: వాడుకరి

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Contact
te: సంప్రదించు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Open link in new window
te: లంకెను కొత్త విండోలో తెరువు

en: All
te: అన్నీ

en: Date format
te: తేదీ ఆకృతి

en: Page
te: పేజీ

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం

en: Link text
te: లంకె పాఠ్యం

en: Maximum length
te: గరిష్ఠ పొడవు

en: Default language
te: అప్రమేయ భాష

en: Front page
te: మొదటి పేజీ

en: Your message has been sent.
te: మీ సందేశం పంపించాం.

en: Submissions
te: సమర్పణలు

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: About
te: గురించి

en: Button text
te: బొత్తపు పాఠ్యం

en: - All -
te: - అన్ని -

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Text format
te: వచన ఆకృతి

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML

en: Restricted HTML
te: నియంత్రిత HTML
