Dropsolid Rocketship Core (all releases) - en to vi translation catalogue (24 entries)

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Delete
vi: Xóa

en: Content
vi: Nội dung

en: Edit
vi: Sửa

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: True
vi: Đúng

en: View
vi: Xem

en: Event
vi: Sự Kiện

en: Contact
vi: Liên hệ

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Date format
vi: Định dạng ngày

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Job
vi: Công việc

en: Link text
vi: Văn bản dùng làm liên kết

en: Time format
vi: Định dạng thời gian

en: Your message has been sent.
vi: Thông điệp của bạn đã được gửi đi.

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Event start
vi: Bắt đầu sự kiện

en: Event end
vi: Kế thúc sự kiện

en: Company name
vi: Tên công ty

en: About
vi: Giới thiệu

en: Add @type
vi: Thêm @type

en: Nothing
vi: Không có gì
