Dropsolid Rocketship Core (6.0.0-alpha21) - en to ta translation catalogue (85 entries)

en: Forms
ta: படிவங்கள்

en: Focus
ta: குவிமையம்

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Images
ta: படங்கள்

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: On
ta: சரி

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: all
ta: அனைத்து

en: File
ta: கோப்பு

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Weight
ta: எடை

en: Quote
ta: மேற்கோள் காட்டு

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Name
ta: பெயர்

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: True
ta: சரி

en: Top
ta: மேல்

en: Small
ta: சிறியது

en: Text
ta: உரை

en: Before
ta: முன்

en: After
ta: பிறகு

en: User
ta: பயனர்

en: Node
ta: கணு

en: Page
ta: பக்கம்

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Off
ta: இல்லை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Original image
ta: அசல் படம்

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: Button
ta: விசை

en: Maximum length
ta: அதிகபட்ச நீளம்

en: Default language
ta: இயல்பான மொழி

en: Size of textfield
ta: உரை புலத்தின் அளவு

en: Front page
ta: முதற்பக்கம்

en: Alignment
ta: சீரமைப்பு

en: Buttons
ta: விசைகள்

en: characters
ta: எழுத்துகள்

en: Superscript
ta: மேல்எழுத்து

en: Link color
ta: தொடுப்புகளின் நிறம்

en: Bold
ta: தடிப்பு

en: Form
ta: படிவம்

en: Grid
ta: கட்டம்

en: Italic
ta: முன்சாய்ந்த

en: Global
ta: உலகளாவிய

en: Subtitle
ta: உபதலைப்பு

en: Menu name
ta: வரைப்பட்டியின் பெயர்

en: Autoplay
ta: தானியங்கு

en: Subscript
ta: கீழ்எழுத்து

en: Columns
ta: நெடுவரிசை

en: More link
ta: மேலும் சுட்டி

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: The file could not be created.
ta: கோப்பு உருவாக்கப்பவில்லை

en: Underline
ta: அடிக்கோடு

en: Ordered list
ta: வரிசை பட்டியல்

en: Unordered list
ta: வரிசையிலா பட்டியல்

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Sort direction
ta: வரிசை திசை

en: Embed
ta: உட்பொதி

en: Frontpage
ta: முன் பக்கம்

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: Strong
ta: பலமானது

en: Text format
ta: உரை வடிவம்

en: Save content
ta: உள்ளடக்கத்தை சேமி

en: Linked to content
ta: உள்ளடக்கத்துடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: Linked to file
ta: கோப்புடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: Nothing
ta: ஏதுமில்லை

en: Full HTML
ta: முழு HTML

en: Basic HTML
ta: அடிப்படை HTML

en: Restricted HTML
ta: கட்டுப்படுத்தப்பட்ட HTML
