Dropsolid Rocketship Core (all releases) - en to fil translation catalogue (22 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Content
fil: Nilalaman

en: Value
fil: Halaga

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: - None -
fil: - Wala -

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: The file could not be created.
fil: Hindi mailikha ang file.

en: - Select -
fil: - Pumili -

en: Strong
fil: Malakas

en: Text format
fil: Format ng teksto
