Dropsolid Rocketship Paragraphs (5.0.0-alpha11) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Images
fil: Mga larawan

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: - None -
fil: - Wala -

en: Name
fil: Pangalan

en: Block
fil: Tipak

en: Published
fil: Inilathala

en: Subtitle
fil: Pamagat

en: The file could not be created.
fil: Hindi mailikha ang file.

en: - Select -
fil: - Pumili -
