Dropsolid Rocketship Paragraphs (8.x-1.0-beta17) - en to ta translation catalogue (33 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Images
ta: படங்கள்

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: On
ta: சரி

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Reset
ta: மீளமை

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Center
ta: மையம்

en: Name
ta: பெயர்

en: Text
ta: உரை

en: Separator
ta: பிரிப்பான்

en: Block
ta: பெட்டி

en: Off
ta: இல்லை

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Button
ta: விசை

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Link color
ta: தொடுப்புகளின் நிறம்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Form
ta: படிவம்

en: Grid
ta: கட்டம்

en: Subtitle
ta: உபதலைப்பு

en: Menu name
ta: வரைப்பட்டியின் பெயர்

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை
