Dropsolid Rocketship Paragraphs (8.x-1.0-beta26) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Name
ta: பெயர்

en: Block
ta: கட்டம்

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Text color
ta: உரை நிறம்

en: Link color
ta: இணைப்பு நிறம்
