Dropsolid Rocketship Paragraphs (8.x-1.0-beta27) - en to vi translation catalogue (44 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Images
vi: Hình ảnh

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Read more
vi: Xem thêm

en: On
vi: Bật

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: - None -
vi: - Không -

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Center
vi: Giữa

en: Name
vi: Tên

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Text
vi: Văn bản

en: Separator
vi: Kí tự ngăn cách

en: Block
vi: Khối

en: Off
vi: Tắt

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Published
vi: Đã công bố

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Background color
vi: Màu nền

en: Text color
vi: Màu chữ

en: Button
vi: Nút

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Link color
vi: Màu liên kết

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Form
vi: Biểu mẫu

en: Grid
vi: Lưới

en: Subtitle
vi: Phụ đề

en: Menu name
vi: Tên menu liên kết

en: Paragraph
vi: Đoạn

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: Light
vi: Nhẹ

en: Background image
vi: Ảnh nền

en: Foreground color
vi: Màu cảnh gần

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: None (original image)
vi: Không (ảnh gốc)

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị

en: Dark
vi: Sẫm màu

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
