rokka (2.0.1) - en to vi translation catalogue (41 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: yes
vi: có

en: Enable
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Edit
vi: Sửa

en: Center
vi: Giữa

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Font Size
vi: Cỡ chữ

en: Background
vi: Nền

en: hidden
vi: ẩn

en: Anchor
vi: Điểm neo

en: Text
vi: Văn bản

en: ID
vi: Mã

en: Options
vi: Tùy chọn

en: no
vi: không

en: Created
vi: Tạo bởi

en: File size
vi: Kích cỡ tập tin

en: Mode
vi: Chế độ

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Media
vi: Phương tiện

en: Loop
vi: Lặp

en: Color
vi: Màu sắc

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Metadata
vi: Siêu dữ liệu

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Fill
vi: Điền

en: Output format
vi: Định dạng xuất

en: Autoplay
vi: Tự động phát

en: Angle
vi: Góc

en: Absolute
vi: Tuyệt đối

en: Box
vi: Hộp

en: visible
vi: hiện

en: Hash
vi: Mã hóa băm

en: Foreground
vi: Cảnh gần
