Role (8.x-1.1) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Default
ta: இயல்பான

en: User
ta: பயனர்

en: Field type
ta: புல வகை

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Account settings
ta: அங்கத்துவ அமைவுகள்

en: About
ta: பற்றி

en: Form mode
ta: படிவம் முறை

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை
