Role request (1.0.0) - en to cy translation catalogue (11 entries)

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Subject
cy: Testun

en: Edit
cy: Golygu

en: View
cy: Gweld

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Deny
cy: Gwrthod

en: Authored on
cy: Wedi ei awduro ar

en: User management
cy: Rheolaeth defnyddiwr
