Role request (1.0.0) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Approve
ta: ஊர்ஜிதம் செய்

en: Delete
ta: அழி

en: Subject
ta: பொருள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: View
ta: பார்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Deny
ta: மறு

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Approved
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட

en: User management
ta: பயனர் மேலாண்மை

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: not yet assigned
ta: இதுவரை ஒதுக்கப்படவில்லை

en: not yet created
ta: இதுவரை உருவாக்கப்படவில்லை
