RTE MIS (1.0.0) - en to vi translation catalogue (140 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: Register
vi: Đăng ký

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: Type
vi: Kiểu

en: List
vi: Danh sách

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: more
vi: thêm

en: Article
vi: Bài viết

en: Action
vi: Thao tác

en: On
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Download
vi: Tải về

en: view
vi: xem

en: Advanced options
vi: Tùy chọn nâng cao

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Message
vi: Thông điệp

en: No log messages available.
vi: Không có thông điệp bản ghi nào.

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Image
vi: Ảnh

en: Single
vi: Đơn lẻ

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Import
vi: Nhập vào

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: View
vi: Xem

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Submitted
vi: Đã đệ trình

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Off
vi: Tắt

en: Selected
vi: Được chọn

en: Menu link
vi: Liên kết trên trình đơn

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Roles
vi: Vai trò

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: Location
vi: Vị trí

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Sticky at top of lists
vi: Đưa lên đầu danh sách

en: URL alias
vi: URL ảo

en: Last access
vi: Lần truy cập cuối

en: Severity
vi: Mức độ

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Medium
vi: Vừa

en: Plain text
vi: Văn bản thuần

en: Serial Number
vi: Số sản xuất

en: State
vi: Bang

en: Send
vi: Gửi

en: Desc
vi: Giảm dần

en: here
vi: ở đây

en: Other
vi: Khác

en: Link URL
vi: URL của liên kết

en: Role
vi: Vai trò

en: Class
vi: Lớp

en: Users
vi: Người dùng

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Position
vi: Vị trí

en: Phone Number
vi: Số điện thoại

en: IP Address
vi: Địa chỉ IP

en: Profile
vi: Hồ sơ người dùng

en: Close
vi: Đóng

en: Page Title
vi: Tên trang

en: rejected
vi: từ chối

en: Notifications
vi: Thông báo

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Gender
vi: Giới tính

en: Student
vi: Sinh viên

en: duplicate
vi: tạo bản sao

en: Add User
vi: Thêm người dùng

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Approved
vi: Đã chấp thuận

en: Pending
vi: Đang treo

en: Upload file
vi: Tải tập tin lên

en: Member for
vi: Đã tham gia được

en: Workflow
vi: Luồng công việc

en: People
vi: Mọi người

en: Blocked
vi: Đã khóa

en: Diff
vi: Khác biệt

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Document
vi: Tài liệu

en: Anonymous user
vi: Người dùng nặc danh

en: Apply
vi: Áp dụng

en: The answer you entered for the CAPTCHA was not correct.
vi: Bạn đã trả lời sai.

en: Plugins
vi: Trình cắm

en: Permission
vi: Quyền

en: Feedback
vi: Phản hồi

en: Full Name
vi: Tên đầy đủ

en: Date of Birth
vi: Ngày sinh

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Others
vi: Khác

en: Paragraph
vi: Đoạn

en: and
vi: và

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: Translate
vi: Dịch

en: Next »
vi: Tiếp »

en: Incomplete
vi: Chưa hoàn tất

en: Edit %title
vi: Sửa %title

en: of
vi: trên

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: - Any -
vi: - Tất cả -

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Main Menu
vi: Trình đơn chính

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: No people available.
vi: Không có người dùng nào.

en: {current} of {total}
vi: {current} trong số {total}

en: « Prev
vi: « Trước

en: Bulk update
vi: Cập nhật hàng loạt

en: Recent log messages
vi: Các thông báo gần đây

en: - Select a value -
vi: - Chọn một giá trị -

en: Manage user accounts, roles, and permissions.
vi: Quản lý tài khoản người dùng, vai trò và quyền

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: User Details
vi: Chi tiết người dùng

en: Created By
vi: Người tạo

en: This question is for testing whether or not you are a human visitor and to prevent automated spam submissions.
vi: Câu hỏi này dùng để kiểm tra xem bạn là người hay là chương trình tự động.
