Ruhi - Creative Multipurpose Drupal 8, 9, 10 Theme (1.0.4) - en to te translation catalogue (21 entries)

en: Body
te: వివరము

en: Content
te: సారము

en: Support
te: తోడ్పాటు

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Help
te: సహాయం

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: Logo
te: చిహ్నం

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Normal
te: సాధారణ

en: General
te: సాధారణ

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Style
te: శైలి

en: Slogan
te: నినాదం

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: User account menu
te: వాడుకరి ఖాతా మెనూ
