RulesFinder (1.0.0-beta7) - en to vi translation catalogue (176 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Register
vi: Đăng ký

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Value
vi: Giá trị

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: List
vi: Danh sách

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Log
vi: Bản ghi

en: more
vi: thêm

en: Administration
vi: Quản lý

en: Comments
vi: Bình luận

en: More
vi: Thêm

en: Action
vi: Thao tác

en: On
vi: Bật

en: new
vi: mới

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Version
vi: Phiên bản

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Size
vi: Dung lượng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Use count
vi: Số lần dùng

en: Message
vi: Thông điệp

en: No log messages available.
vi: Không có thông điệp bản ghi nào.

en: Parent
vi: Cấp trên

en: Feed
vi: Nguồn tin

en: Name
vi: Tên

en: Taxonomy term
vi: Từ liệu phân loại

en: Label
vi: Nhãn

en: Preview
vi: Xem trước

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Default
vi: Mặc định

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Time
vi: Thời gian

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Event
vi: Sự Kiện

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Total
vi: Tổng

en: ID
vi: Mã

en: Attachment
vi: Đính kèm

en: User
vi: Người dùng

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Files
vi: Các tập tin

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Off
vi: Tắt

en: Current version
vi: Phiên bản hiện thời

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: To
vi: Đến

en: From
vi: Từ

en: Roles
vi: Vai trò

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Term ID
vi: ID từ liệu

en: Last access
vi: Lần truy cập cuối

en: Severity
vi: Mức độ

en: Fields
vi: Các trường

en: Success
vi: Thành công

en: Last update
vi: Lập cập nhật cuối

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Plain text
vi: Văn bản thuần

en: State
vi: Bang

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Role
vi: Vai trò

en: User login
vi: Đăng nhập

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
vi: @site đang được bảo trì. Chúng tôi sẽ trở lại trong thời gian sớm nhất. Xin vui lòng chờ đợi.

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Tools
vi: Các công cụ

en: Arguments
vi: Tham số

en: Sort Criteria
vi: Tiêu chuẩn sắp xếp

en: Recent comments
vi: Bài bình luận gần đây

en: Votes
vi: Phiếu bình chọn

en: Notifications
vi: Thông báo

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Rules
vi: Quy tắc

en: Change
vi: Thay đổi

en: Messages
vi: Thông báo

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Member for
vi: Đã tham gia được

en: Languages
vi: Ngôn ngữ

en: Topic
vi: Chủ đề

en: author
vi: tác giả

en: People
vi: Mọi người

en: Blocked
vi: Đã khóa

en: Glossary
vi: Bảng thuật ngữ

en: Diff
vi: Khác biệt

en: Plugin
vi: Trình cắm

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Published comments
vi: Các bình luận đã được đăng

en: Output format
vi: Định dạng xuất

en: Anonymous user
vi: Người dùng nặc danh

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Used in
vi: Được dùng trong

en: simple
vi: đơn giản

en: Publish
vi: Xuất bản

en: Unpublish
vi: Ngưng xuất bản

en: Permission
vi: Quyền

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: No comments available.
vi: Không có bài bình luận nào.

en: A user is considered online for this long after they have last viewed a page.
vi: Một người dùng được coi là trực tuyến trong thời lượng này, tính từ lần cuối cùng họ xem một nội dung trên website.

en: Offset
vi: Độ dịch

en: About
vi: Giới thiệu

en: Publish content
vi: Đăng nội dung

en: Unpublish comment
vi: Bỏ công bố bài bình luận

en: Add new rule
vi: Thêm luật mới

en: Member
vi: Thành viên

en: Embed
vi: Nhúng

en: User account
vi: Tài khoản người dùng

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Moderator
vi: Người điều hành:

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: First sidebar
vi: Thanh bên đầu tiên (bên trái)

en: Permanent
vi: Lâu dài

en: Temporary
vi: Tạm thời

en: No files available.
vi: Không có tệp nào.

en: Delete comment
vi: Xóa bài bình luận

en: MIME type
vi: Loại MIME

en: Posted in
vi: Đã gửi bài trong

en: Upload date
vi: Ngày tải lên

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: Alerts
vi: Báo động

en: Search index
vi: Chỉ mục tìm kiếm

en: Publish comment
vi: Xuất bản bình luận

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Who's new
vi: Thành viên mới

en: Language name
vi: Tên ngôn ngữ

en: Select language
vi: Chọn ngôn ngữ

en: Who's online
vi: Thành viên trực tuyến

en: Author name
vi: Tên tác giả

en: Page top
vi: Đầu trang

en: Page bottom
vi: Cuối trang

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Full comment
vi: Bình luận đầy đủ

en: Save comment
vi: Lưu bình luận

en: Unapproved comments
vi: Các bình luận chưa xét duyệt

en: Full content
vi: Nội dung đầy đủ

en: Recent content
vi: Nội dung mới

en: Unpublish content
vi: Không xuất bản nội dung

en: Make content sticky
vi: Stick nội dung lên

en: Make content unsticky
vi: Unstick nội dung

en: Promote content to front page
vi: Đưa nội dung ra trang chủ

en: Remove content from front page
vi: Gỡ bỏ nội dung khỏi trang chính

en: Save content
vi: Lưu nội dung

en: Find and manage content.
vi: Tìm và quản lí nội dung.

en: Taxonomy term page
vi: Trang từ liệu

en: No people available.
vi: Không có người dùng nào.

en: An administrator created an account for you at [site:name]
vi: Quản trị viên đã cấp tài khoản cho bạn trên website [site:name]

en: Find and manage people interacting with your site.
vi: Tìm kiếm và quản lý tương tác giữa người dùng với trang web.

en: Highlighted
vi: Nổi bật

en: Update URL alias
vi: Cập nhật đường dẫn URL ảo

en: Bulk update
vi: Cập nhật hàng loạt

en: Recent log messages
vi: Các thông báo gần đây

en: Manage user accounts, roles, and permissions.
vi: Quản lý tài khoản người dùng, vai trò và quyền

en: Validity
vi: Độ hợp lệ

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
