RulesFinder (1.1.2) - en to te translation catalogue (52 entries)

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Content
te: సారము

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: new
te: కొత్త

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Version
te: సంచిక

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Help
te: సహాయం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
te: @site సైటు ప్రస్తుతం నిర్వహణలో ఉంది. త్వరలో తిరిగి మీ ముందుంటాం. మీ సహనానికి నెనరులు.

en: Create content
te: కొత్త విషయం రాయండి

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Avatar
te: అవతారం

en: Messages
te: సందేశాలు

en: Result
te: ఫలితం

en: Languages
te: భాషలు

en: Publish
te: ప్రచురించు

en: Language code
te: భాషా సంకేతం

en: About
te: గురించి

en: User account
te: వాడుకరి ఖాతా

en: First sidebar
te: మొదటి పక్కపట్టీ

en: Delete comment
te: వ్యాఖ్య తొలగించు

en: Language name
te: భాష పేరు

en: Select language
te: భాష ఎంపిక

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Full comment
te: పూర్తి వ్యాఖ్య

en: Language direction
te: భాష దిశ

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: Large (480×480)
te: పెద్దది (480×480)

en: Medium (220×220)
te: మధ్యస్థం (220×220)

en: Thumbnail (100×100)
te: నఖచిత్రం (100×100)

en: HTML Date
te: HTML తేదీ

en: HTML Month
te: HTML నెల

en: HTML Time
te: HTML సమయం

en: HTML Week
te: HTML వారం

en: HTML Year
te: HTML సంవత్సరం

en: User account menu
te: వాడుకరి ఖాతా మెనూ

en: Block the selected user(s)
te: ఎంచుకున్న వాడుకరులను నిరోధించు

en: Cancel the selected user account(s)
te: ఎంచుకున్న వాడుకరుల ఖాతాలను రద్దుచేయి

en: Restricted HTML
te: నియంత్రిత HTML

en: Sort actions
te: క్రమీకరణ చర్యలు
