RulesFinder (1.1.5) - en to cy translation catalogue (45 entries)

en: Content
cy: Cynnwys

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Language
cy: Iaith

en: Administration
cy: Gweinyddiaeth

en: Comments
cy: Sylwadau

en: On
cy: Ymlaen

en: new
cy: newydd

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Version
cy: Fersiwn

en: Search
cy: Chwilio

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Help
cy: Cymorth

en: Default
cy: Diofyn

en: Teaser
cy: Rhagflas

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Comment
cy: Sylw

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Term ID
cy: ID Term

en: Fields
cy: Meysydd

en: Plain text
cy: Testun plaen

en: User login
cy: Mewngofnod defnyddiwr

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
cy: Mae @site ar hyn o bryd yn cael ei gynnal a chadw. Dylem fod yn ôl yn fuan. Diolch am eich amynedd.

en: Tools
cy: Arfau

en: Arguments
cy: Argiau

en: Languages
cy: Ieithoedd

en: Output format
cy: Fformat allbwn

en: Publish
cy: Cyhoeddi

en: Unpublish
cy: Heb ei gyhoeddi

en: Language code
cy: Côd yr iaith

en: Unpublish comment
cy: Sylw heb ei gyhoeddi

en: User account
cy: Cyfrif defnyddiwr

en: Delete comment
cy: Dileu sylwadau

en: Language name
cy: Enw Iaith

en: Select language
cy: Dewis Iaith

en: Page top
cy: Brig y dudalen

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen

en: Full comment
cy: Sylw llawn
