RulesFinder (1.1.7) - en to ml translation catalogue (23 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Register
ml: അംഗത്വമെടുക്കുക

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Description
ml: വിവരണം

en: On
ml: ഓൺ

en: new
ml: പുതിയത്

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Version
ml: പതിപ്പ്

en: Overview
ml: അവലോകനം

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Help
ml: സഹായം

en: PHP
ml: പി.എച്ഛ്.പി

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
ml: @site ഇപ്പോള്‍ അറ്റകുറ്റപ്പണിയിലാണ്. ഞങ്ങള്‍ പെട്ടെന്ന് തന്നെ  പ്രവര്‍ത്തനക്ഷമമാകുന്നതാണ്. താങ്കളുടെ സഹിഷ്ണുതയ്ക്ക് നന്ദി.

en: Result
ml: തത്ഫലം

en: Publish
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക

en: Page bottom
ml: താളിന്റെ താഴെ

en: Restricted HTML
ml: നിയന്ത്രിതമായ HTML

en: Links related to the active user account
ml: സജീവമായ ഉപയോക്തൃ അക്കൗണ്ടുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ലിങ്കുകൾ

en: Site information links
ml: സൈറ്റ് വിവരങ്ങൾ അടങ്ങിയ ലിങ്കുകൾ
