RulesFinder (1.1.7) - en to ta translation catalogue (90 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: On
ta: சரி

en: new
ta: புதிய

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Search
ta: தேடல்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: RSS
ta: ஆர்எஸ்எஸ்

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: Off
ta: இல்லை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Term ID
ta: சொல் குறியெண்

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
ta: @site தற்போது பழுதுபார்ப்பு வேலை நடைபெறுதிறது. நாங்கள் மிக விரைவில் திரும்புகிறோம். தாங்கள் அமைதி காத்தலுக்கு நன்றி.

en: Create content
ta: உள்ளடக்கம் உருவாக்க

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Result
ta: முடிவு

en: Publish
ta: வெளியிடுக

en: Unpublish
ta: வெளியிடாதே

en: About
ta: பற்றி

en: Publish content
ta: உள்ளடக்கத்தை வெளியிடு

en: Unpublish comment
ta: வெளியிடப்படாத கருத்து

en: User account
ta: பயனர் கணக்கு

en: Relations
ta: உறவுகள்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: Delete comment
ta: கருத்தை அழி

en: Search index
ta: தேடல் குறியீடு

en: Publish comment
ta: கருத்தை வெளியிடு

en: Compact
ta: அடக்கமான

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Full comment
ta: முழு கருத்து

en: Save comment
ta: கருத்தை சேமி

en: Full content
ta: முழு உள்ளடக்கம்

en: Unpublish content
ta: வெளியிடப்படாத உள்ளடக்கம்

en: Make content sticky
ta: உள்ளடக்கத்தை ஒட்ட செய்யவும்

en: Make content unsticky
ta: உள்ளடக்கத்தை ஒட்டாதபடி செய்யவும்

en: Promote content to front page
ta: உள்ளடக்கத்தை முதற்பக்கத்தில் ஏற்று

en: Remove content from front page
ta: உள்ளடக்கத்தை முதற்பக்கத்திலிருந்து நீக்கு

en: Save content
ta: உள்ளடக்கத்தை சேமி

en: Taxonomy term page
ta: வகைப்பாட்டு சொல் பக்கம்

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Full HTML
ta: முழு HTML

en: Text value
ta: உரை மதி்பபு

en: Fallback date format
ta: மாற்று தேதி வடிவம்

en: Large (480×480)
ta: பெரிய (480×480)

en: Medium (220×220)
ta: நடுத்தர (220×220)

en: Thumbnail (100×100)
ta: சிறு (100×100)

en: HTML Date
ta: HTML தேதி

en: HTML Datetime
ta: HTML நாள்நேரம்

en: HTML Month
ta: HTML மாதம்

en: HTML Time
ta: HTML நேரம்

en: HTML Week
ta: HTML வாரம்

en: HTML Year
ta: HTML ஆண்டு

en: HTML Yearless date
ta: HTML வருடமில்லா தேதி

en: Default long date
ta: இயல்பு நிலை நீண்ட தேதி

en: Default medium date
ta: இயல்பு நிலை நடுத்தர தேதி

en: Default short date
ta: இயல்பு நிலை குறுகிய தேதி

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி

en: Block the selected user(s)
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட பயனர்(களை) தடுக்கவும்

en: Cancel the selected user account(s)
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட பயனர் கணக்கு(களை) ரத்து செய்யவும்

en: Unblock the selected user(s)
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட பயனர்(களின்) தடையை அகற்றவும்

en: Restricted HTML
ta: கட்டுப்படுத்தப்பட்ட HTML

en: Links related to the active user account
ta: செயல்பாட்டில் உள்ள பயனர் கணக்கு தொடர்பான இணைப்புகள்

en: Administrative task links
ta: நிர்வாக பணி இணைப்புகள்

en: Site information links
ta: தள தகவல் சுட்டிகள்

en: Site section links
ta: தள பிரிவு சுட்டிகள்

en: User tool links, often added by modules
ta: அடிக்கடி தொகுதிகளால் சேர்க்கப்படும் பயனர் கருவி இணைப்புகள்
