RulesFinder (1.1.8) - en to fil translation catalogue (32 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Register
fil: Magrehistro

en: Content
fil: Nilalaman

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: new
fil: bago

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Search
fil: Hanapin

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: Updated
fil: Nabago

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Roles
fil: Mga papel

en: Comment
fil: Puna

en: Published
fil: Inilathala

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: User login
fil: Pagkalagda ng tagagamit

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
fil: Ang @site ay kasalukuyang nasa ilalim nang pagpapanatili. Kami ay babalik sa ilang sandali. Maraming salamat sa inyong pagtitiyaga.

en: Create content
fil: Lumikha ng nilalaman

en: User account
fil: Akawnt ng tagagamit

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: First sidebar
fil: Unang baras sa gilid

en: Delete comment
fil: Tanggalin ang komento

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin
