AWS S3 Database Backup (1.0.1) - en to vi translation catalogue (18 entries)

en: Development
vi: Phát triển

en: Download
vi: Tải về

en: None
vi: Không có

en: No data
vi: Không dữ liệu

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Export
vi: Xuất

en: Path
vi: Đường dẫn

en: File Size
vi: Dung lượng tập tin

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Date Format
vi: Định dạng ngày

en: General
vi: Tổng quát

en: Other
vi: Khác

en: Features
vi: Tính năng

en: Databases
vi: Cơ sở dữ liệu

en: Local
vi: Cục bộ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Dependencies
vi: Phụ thuộc
