Sales Zymphonies Theme (2.0.1) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: core
ta: மையக்கூறு

en: Search
ta: தேடல்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to parent page
ta: முதன்மைப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Up
ta: மேல்

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Powered by Drupal
ta: ட்ரூபால் சக்தி கொடுக்கிறது

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி
