Salesforce Push Queue UI (1.0.0-alpha5) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Never
ta: இல்லை

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Operation
ta: செயல்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Timezone
ta: நேர மண்டலம்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Custom date format
ta: விருப்ப தேதி வடிவம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Item ID
ta: பொருள் ID

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி
