Salesforce Push Queue UI (1.0.0-alpha5) - en to vi translation catalogue (20 entries)

en: Operations
vi: Thao tác

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Date format
vi: Định dạng ngày

en: Page
vi: Trang

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Operation
vi: Thao tác

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Expire
vi: Hết hạn

en: Timezone
vi: Múi giờ

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Custom date format
vi: Định dạng ngày tùy chỉnh

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
