Samenwerkende Catalogi (8.x-1.0-alpha2) - en to vi translation catalogue (7 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Audience
vi: Đối tượng

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Data
vi: Dữ liệu
