SAML Service Provider (8.x-2.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Support
ta: ஆதரவு

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Drupal
ta: ட்ரூபால்

en: Explanation
ta: விரிவாக்கம்

en: Code
ta: நிரல்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Display Name
ta: காட்சி பெயர்

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: The username %name has not been activated or is blocked.
ta: அங்கத்துவம் %name இதுவரை செயல்படுத்தப்படவில்லை அல்லது  தடுக்கப்பட்டிருக்கிறது.

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி
