SANE Subscription - Audit - Notification - Event (8.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (30 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Content
vi: Nội dung

en: Log
vi: Bản ghi

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Update
vi: Cập nhật

en: Event
vi: Sự Kiện

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Create
vi: Tạo

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Success
vi: Thành công

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Notifications
vi: Thông báo

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Change
vi: Thay đổi

en: Topic
vi: Chủ đề

en: Plugin
vi: Trình cắm

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Publish
vi: Xuất bản

en: Unpublish
vi: Ngưng xuất bản

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
