SatisHub (1.0.10) - en to vi translation catalogue (46 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Actions
vi: Thao tác

en: Description
vi: Mô tả

en: Homepage
vi: Trang chủ

en: Edit
vi: Sửa

en: None
vi: Không có

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: View
vi: Xem

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: 1 hour
vi: 1 giờ

en: ID
vi: Mã

en: Error
vi: Lỗi

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Done
vi: Xong

en: Published
vi: Đã công bố

en: Success
vi: Thành công

en: 1 day
vi: 1 ngày

en: 6 months
vi: 6 tháng

en: 1 year
vi: 1 năm

en: Method
vi: Phương thức

en: Basic settings
vi: Các thiết lập cơ bản

en: Revoke
vi: Hủy bỏ

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Source
vi: Nguồn

en: published
vi: đã xuất bản

en: Expired
vi: Hết hạn

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Failed
vi: Thất bại

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: 1 month
vi: 1 tháng

en: Copy
vi: Sao chép

en: Publish
vi: Xuất bản

en: Unpublish
vi: Ngưng xuất bản

en: 1 week
vi: 1 tuần

en: Auto
vi: Tự động

en: Credentials
vi: Thông tin xác thực

en: Passphrase
vi: Cụm từ mật khẩu

en: Failure
vi: Không thành công
