SatisHub (1.0.6) - en to ml translation catalogue (22 entries)

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Type
ml: തരം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Description
ml: വിവരണം

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: unpublished
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കാത്തത്

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: None
ml: ഇല്ല

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Authored on
ml: എഴുതിയ സമയം

en: Publish
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക
