SatisHub (1.0.4) - en to te translation catalogue (31 entries)

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Value
te: విలువ

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Actions
te: చర్యలు

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Homepage
te: ముంగిలి పేజీ

en: unpublished
te: అప్రచురితం

en: Edit
te: మార్చు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: View
te: చూడు

en: 1 hour
te: 1 గంట

en: Error
te: సమస్య

en: Created
te: సృష్టితం

en: 1 day
te: 1 రోజు

en: 6 months
te: 6 నెలలు

en: 1 year
te: 1 సంవత్సరం

en: Code
te: కోడ్

en: published
te: ప్రచురితం

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: Publish
te: ప్రచురించు

en: 1 week
te: 1 వారం
