Scheduled Publish (8.x-3.4) - en to vi translation catalogue (23 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Save
vi: Lưu

en: Date format
vi: Định dạng ngày

en: Block
vi: Khối

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Workflow
vi: Luồng công việc

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: About
vi: Giới thiệu

en: - Any -
vi: - Tất cả -

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Date type
vi: Kiểu ngày tháng

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
