Scheduler (2.0.0-rc3) - en to ta translation catalogue (33 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Language
ta: மொழி

en: Action
ta: செயல்

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: settings
ta: அமைப்புகளை

en: User
ta: பயனர்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Node
ta: கணு

en: All
ta: எல்லா

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: or
ta: அல்லது

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Content Type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Form
ta: படிவம்

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: About
ta: பற்றி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Date only
ta: தேதி மட்டும்
