Schema.org Metatag (3.0.4) - en to vi translation catalogue (39 entries)

en: title
vi: tiêu đề

en: value
vi: giá trị

en: Action
vi: Thao tác

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Date
vi: Ngày tháng

en: None
vi: Không có

en: Number
vi: Số

en: - None -
vi: - Không -

en: Country
vi: Quốc gia

en: Place
vi: Địa điểm

en: Category
vi: Mục phân loại

en: category
vi: phân loại

en: True
vi: Đúng

en: False
vi: Sai

en: Event
vi: Sự Kiện

en: Text
vi: Văn bản

en: name
vi: tên

en: Question
vi: Câu hỏi

en: Answer
vi: Trả lời

en: description
vi: mô tả

en: text
vi: văn bản

en: Expires
vi: Hết hạn

en: expires
vi: hết hạn

en: Duration
vi: Thời lượng

en: author
vi: tác giả

en: price
vi: giá

en: address
vi: địa chỉ

en: width
vi: độ rộng

en: height
vi: độ cao

en: image
vi: hình ảnh

en: Review
vi: Duyệt lại

en: Select
vi: Chọn

en: Organization
vi: Tổ chức

en: About
vi: Giới thiệu

en: Rating
vi: Xếp hạng

en: Boolean
vi: Kiểu Bool

en: language
vi: ngôn ngữ

en: currency
vi: tiền tệ
