Schema.org Blueprints (1.0.0-alpha10) - en to ml translation catalogue (82 entries)

en: photos
ml: ചിത്രങ്ങള്‍

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Images
ml: ചിത്രങ്ങൾ

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: weight
ml: കനം

en: title
ml: തലക്കെട്ട്‌

en: size
ml: വലിപ്പം

en: value
ml: മൂല്യം

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Prefix
ml: ഉപസര്ഗ്ഗം

en: Suffix
ml: പ്രത്യയം

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Type
ml: തരം

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Audience
ml: പ്രേക്ഷകർ

en: required
ml: ആവശ്യമാണ്

en: Article
ml: ലേഖനം

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: error
ml: പ്രശ്നം

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Categories
ml: വിഭാഗങ്ങൾ

en: updated
ml: പുതുക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Overview
ml: അവലോകനം

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: breadcrumb
ml: ബ്രെഡ്ക്രംബ്

en: logo
ml: ലോഗോ

en: Number
ml: അക്കം

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Country
ml: രാജ്യം

en: Types
ml: തരങ്ങൾ

en: Multiple
ml: ഒന്നിലധികം

en: Required
ml: അത്യന്താപേക്ഷിതം

en: Parent
ml: രക്ഷിതാവ്

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Book
ml: പുസ്തകം

en: Field
ml: ഫീൽഡ്

en: category
ml: വിഭാഗം

en: Label
ml: അടയാളം

en: Help
ml: സഹായം

en: Sunday
ml: ഞായർ

en: Monday
ml: തിങ്കൾ

en: Tuesday
ml: ചൊവ്വ

en: Wednesday
ml: ബുധൻ

en: Thursday
ml: വ്യാഴം

en: Friday
ml: വെള്ളി

en: Saturday
ml: ശനി

en: Time
ml: സമയം

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Modules
ml: മോഡ്യൂളുകൾ

en: Manage
ml: നിയന്ത്രിക്കുക

en: Menu
ml: മെനു

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Configure
ml: സജ്ജമാക്കല്‍

en: status
ml: സ്ഥിതി

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Field name
ml: ഫീല്ഡിന്റെ പേര്

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ

en: System
ml: സിസ്റ്റം

en: Code
ml: കോഡ്

en: Blog
ml: ബ്ലോഗ്

en: Maximum length
ml: പരമാവധി നീളം

en: Install
ml: സജ്ജീകരിക്കുക

en: Integer
ml: പൂര്‍ണ്ണസംഖ്യ

en: menu
ml: മെനു

en: warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: image
ml: ചിത്രം

en: Float
ml: ഫ്ലോട്ട്

en: info
ml: വിവരം

en: Boolean
ml: ബൂളിയന്‍

en: Playground
ml: Mydanam
