Schema.org Blueprints (1.0.0-alpha35) - en to ta translation catalogue (244 entries)

en: photos
ta: படங்கள்

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Images
ta: படங்கள்

en: weight
ta: எடை

en: title
ta: தலைப்பு

en: size
ta: அளவு

en: value
ta: மதிப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Audience
ta: பார்வையாளர்கள்

en: required
ta: தேவையானது

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Currency
ta: நாணயம்

en: Action
ta: செயல்

en: Quantity
ta: அளவு

en: error
ta: பிழை

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Documentation
ta: ஆவணங்கள்

en: Read documentation
ta: ஆவணங்களை படிக்க

en: Project
ta: திட்டம்

en: Categories
ta: வகைகள்

en: updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: version
ta: பதிப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Size
ta: அளவு

en: Reset
ta: மீளமை

en: Daily
ta: தினமும்

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: logo
ta: சின்னம்

en: Number
ta: எண்

en: Message
ta: செய்தி

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Country
ta: நாடு

en: Place
ta: இடம்

en: Weight
ta: எடை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Types
ta: வகைகள்

en: Hierarchy
ta: படிமுறை

en: Single
ta: ஒற்றை

en: Multiple
ta: பன்மடங்கு

en: Required
ta: தேவை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Book
ta: நூல்

en: Field
ta: புலம்

en: category
ta: பிரிவு

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Help
ta: உதவி

en: True
ta: சரி

en: False
ta: தவறு

en: Sunday
ta: ஞாயிறு

en: Monday
ta: திங்கள்

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்

en: Wednesday
ta: புதன்

en: Thursday
ta: வியாழன்

en: Friday
ta: வெள்ளி

en: Saturday
ta: சனி

en: Time
ta: நேரம்

en: View
ta: பார்

en: Length
ta: நீளம்

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Manage
ta: நிர்வகிக்கவும்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Text
ta: உரை

en: Keywords
ta: குறிச்சொற்கள்

en: <none>
ta: <இல்லை>

en: blog
ta: வலைதளம்

en: type
ta: வகை

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: status
ta: நிலை

en: Error
ta: பிழை

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Question
ta: கேள்வி

en: All
ta: எல்லா

en: Page
ta: பக்கம்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Vocabulary ID
ta: வகைப்பாட்டு குறி

en: Vocabulary name
ta: சொற்றொகுதி பெயர்

en: Role name
ta: பாத்திரப்பெயர்

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: Field type
ta: புல வகை

en: Widget type
ta: விட்ஜெட் வகை

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Maximum
ta: அதிகஅளவு

en: Scale
ta: அளவுகோல்

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Code
ta: நிரல்

en: General
ta: பொது

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Other
ta: மற்றவை

en: Color
ta: நிறம்

en: Appearance
ta: தோற்றம்

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Blog
ta: வலைபதிவு

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்லை

en: Online
ta: இயக்கத்தில் இருக்கிறது

en: Maximum length
ta: அதிகபட்ச நீளம்

en: Rows
ta: வரிசைகள்

en: Uninstall
ta: கழற்றல்

en: Install
ta: நிறுவுக

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Option
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Order
ta: வரிசை

en: Integer
ta: முழுஎண்

en: text
ta: உரை

en: Duration
ta: கால இடைவெளி

en: Property
ta: பண்பு

en: Full
ta: முழு

en: Condition
ta: நிபந்தனை

en: Djibouti
ta: டிஜிபௌட்டி

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: French
ta: பிரெஞ்சு

en: Italian
ta: இத்தாலியர்

en: Spanish
ta: ஸ்பானிஷ்

en: Japanese
ta: ஜப்பானீஸ்

en: menu
ta: பட்டியல்

en: update
ta: நிகழ்நிலை

en: Map
ta: வரைபடம்

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Buttons
ta: விசைகள்

en: People
ta: நபர்கள்

en: warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Reference
ta: குறிப்பு

en: or
ta: அல்லது

en: Books
ta: நூல்கள்

en: Missing
ta: காணாமல்

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைவுகள்

en: width
ta: அகலம்

en: height
ta: உயரம்

en: New
ta: புதிய

en: image
ta: படம்

en: comment
ta: கருத்து

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Add field
ta: புலம் சேர்

en: Minimum
ta: குறைந்தஅளவு

en: Allowed values
ta: அனுமதிப்பட்ட மதிப்புகள்

en: info
ta: தகவல்

en: Telephone
ta: தொலைபேசி

en: Bulgarian
ta: பல்கேரியர்

en: Croatian
ta: குரோசியர்

en: Czech
ta: செக்கஸ்லோவாகியர்

en: Danish
ta: தனிஷ்

en: Dutch
ta: டச்

en: Finnish
ta: பின்னிஷ்

en: German
ta: ஜெர்மன்

en: Greek
ta: கிரீக்

en: Hungarian
ta: ஹங்கேரியர்

en: Indonesian
ta: இந்தோனேசியர்

en: Polish
ta: பொலிஷ்

en: Romanian
ta: ரோமானியன்

en: Russian
ta: ரஷ்யன்

en: Swedish
ta: சுவேதிஸ்

en: Turkish
ta: டர்கிஸ்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: types
ta: வகைகள்

en: Data
ta: தரவு

en: Paste
ta: ஒட்டு

en: About
ta: பற்றி

en: Reports
ta: அறிக்கைகள்

en: Report
ta: அறிக்கை

en: Lithuanian
ta: லித்தோனியன்

en: View settings
ta: அமைப்புகளை காண்க

en: Create @name
ta: @name உருவாக்க

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Acronym
ta: சுருக்கப்பெயர்

en: Somali
ta: சோமாலி

en: Properties
ta: பண்புகள்

en: Boolean
ta: பூலியன்

en: Bundle
ta: பொதி

en: Temporary
ta: தற்காலிக

en: color
ta: நிறம்

en: Abbreviation
ta: சொற்சுருக்கம்

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: Azerbaijani
ta: அஸர்பைஜானி

en: Belarusian
ta: பெலாரஸ்

en: Bosnian
ta: போஸ்னியர்

en: Welsh
ta: வெல்ஸ்

en: Estonian
ta: எசுடோனியர்

en: Irish
ta: ஐரிஸ்

en: Armenian
ta: ஆர்மேனியர்

en: Georgian
ta: ஜார்ஜியர்

en: Cambodian
ta: கம்போடியன்

en: Latvian
ta: லாத்வியன்

en: Malagasy
ta: மலகசி

en: Marshallese
ta: மார்செல்லிஸ்

en: Macedonian
ta: மாசிடோனியம்

en: Mongolian
ta: மங்கோலியர்

en: Maltese
ta: மால்தீஸ்

en: Burmese
ta: பர்மியர்

en: Slovenian
ta: சுலொவெனியன்

en: Samoan
ta: சமோன்

en: Albanian
ta: அல்பானியன்

en: Serbian
ta: செர்பியன்

en: Sudanese
ta: சுடானீஸ்

en: Tajik
ta: தஜிக்

en: Thai
ta: தாய்

en: Ukrainian
ta: உக்ரேனியன்

en: Vietnamese
ta: வியட்நாமிஸ்

en: language
ta: மொழி

en: Translation settings
ta: மொழிபெயர்ப்பு அமைவுகள்

en: Emergency
ta: அவசரம்

en: - Select a field type -
ta: ஒரு புல வகையை தெரிவுசெய்க

en: Dependencies
ta: சார்புகள்

en: List (text)
ta: பட்டியல் (உரை)

en: Required field
ta: தேவையான புலம்

en: Date type
ta: தேதி வகை

en: Default group
ta: இயல்புநிலை குழு

en: Kyrgyz
ta: கிருகீசு

en: Filipino
ta: பிலிப்பினோ

en: Datetime
ta: தேதி நேரம்

en: @entity_type selection
ta: @entity_type தேர்வு
